CLB Những Tấm Lòng Vàng
Chào mừng các bạn đã đến với CLB Những Tấm Lòng Vàng, nơi để sẽ chia về cuộc sống, giao lưu, học hỏi kỹ năng sống và cùng nhau thực hiện những hoạt động cộng đồng và xã hội.

Join the forum, it's quick and easy

CLB Những Tấm Lòng Vàng
Chào mừng các bạn đã đến với CLB Những Tấm Lòng Vàng, nơi để sẽ chia về cuộc sống, giao lưu, học hỏi kỹ năng sống và cùng nhau thực hiện những hoạt động cộng đồng và xã hội.
CLB Những Tấm Lòng Vàng
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Câu Lạc Bộ Những Tấm Lòng Vàng

You are not connected. Please login or register

KẾT QUẢ HỘI TRẠI NGÀY 7,8

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1KẾT QUẢ  HỘI TRẠI NGÀY 7,8 Empty KẾT QUẢ HỘI TRẠI NGÀY 7,8 Wed Feb 08, 2012 3:33 pm

*CHỦ NHIỆM*

*CHỦ NHIỆM*
MOD
MOD

Hội trại ngày 7,8 vừa rồi diễn ra rất thành công và tốt đẹp.Với nỗ lực của các bạn cũng đã đem vinh dự về cho CLB mình trong các trò chơi trong ngày hội trại,CLB mình đạt giải nhất trong trò nhảy bao bố và giải khuyến khích trong trò cõng bạn đập bóng bay.Qua 2 ngày đi hội trại mình thấy rất vui và cũng học hỏi được rất nhiều điều.Chuẩn bị sắp tới sẽ có hội trại kỹ năng vào ngày 18,19,các bạn hãy tham gia đừng bỏ lỡ nhé.Hôm đó sẽ rất có ích cho các bạn trong rèn luyện kỹ năng cũng như biết cách tạo sự đoàn kết trong tham gia các hoạt động.Cũng chuẩn bị bước vào kỳ học mới và công việc của CLB trong kỳ tới rồi,mình chúc bạn luôn luôn khỏe mạnh,học tập tốt nhé.

https://nhungtamlongvang.123.st

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]